ขอเชิญบุคลากร สายสนับสนุน คณะเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยขอนแก่น เข้าร่วมกิจกรรม ชวนคิดชวนคุย หัวข้อ : การให้บริการด้วยความจริงใจ วิทยากร: ผศ.ดร.อรุณณี ใจเที่ยง ผู้ช่วยคณบดีฝ่ายพัฒนานักศึกษาและสิษย์เก่าสัมพันธ์ คณะพยาบาลศาสตร์ มหาวิทยาลัยขอนแก่น วันพุธ ที่ 31 กรกฎาคม 2567 เวลา 15.00-16.00 น. ห้องเฟื่องฟ้า คณะเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยขอนแก่น 16 July 2024 ประทีป เทวงษา ข่าวประชาสัมพันธ์ Facebook Twitter Pinterest Print Email 4 ขอเชิญบุคลากร สายสนับสนุน คณะเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยขอนแก่น เข้าร่วมกิจกรรม ชวนคิดชวนคุย หัวข้อ : การให้บริการด้วยความจริงใจ วิทยากร: ผศ.ดร.อรุณณี ใจเที่ยง ผู้ช่วยคณบดีฝ่ายพัฒนานักศึกษาและสิษย์เก่าสัมพันธ์ คณะพยาบาลศาสตร์ มหาวิทยาลัยขอนแก่น ฟรีไม่มีค่าใช้จ่าย วันพุธ ที่ 31 กรกฎาคม 2567 เวลา 15.00-16.00 น. ห้องเฟื่องฟ้า คณะเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยขอนแก่น