วันจันทร์ที่ 17 มกราคม พ.ศ.2565 เวลา 11.15 น. ผศ.ดร.อารยา เชาว์เรืองฤทธิ์ คณบดีคณะเทคโนโลยี พร้อมด้วย ผศ.ดร.อัมพร แซ่เอียว รองคณบดีฝ่ายบริการวิชาการและนวัตกรรมเพื่อสังคม, นายสมคิด พลตื้อ ผู้อำนวยการ, นางศรีสวรรค์ ใจลึก หัวหน้างานบริหารงานทั่วไป, นางเฉลิมภรณ์ ป้านภูมิรักษาการหัวหน้างานสนับสนุนการวิจัยและบริการวิชาการ และนางรังรอง รัตนะ นักวิชาการแผนและสารสนเทศ เข้าสวัสดีปีใหม่ ศ.น.สพ.ดร.บัณฑิตย์ เต็งเจริญสกุล คณบดี และทีมผู้บริหารของคณะสัตวแพทย์ศาสตร์