เมื่อวันศุกร์ที่ 17 มิถุนายน พ.ศ.2565 เวลา 9.30-12.00 น. โดย ผศ.นุศรา สุระโคตร รองคณบดีฝ่ายวิชาการและศิษย์เก่าสัมพันธ์ อาจารย์ณัฐวุฒิ หอมทอง ผู้ช่วยคณบดีฝ่ายดิจิทัลและประกันคุณภาพ พร้อมด้วยคณาจารย์และบุคลากรคณะเทคโนโลยี และ คุณดวงเดือน ทองแถม ตัวแทนผู้จัดการ TE Lake View เข้าปรึกษาหารือประชุมจัดกิจกรรม TE KKU Food Innovation Festival 2022 ที่จะจัดขึ้น วันที่ 1-2 กรกฏาคม พ.ศ. 2565 นี้
ข่าว-ภาพ : สุพัฒน์ บุญแก้ว